![](https://www.bungtawai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_กิจกรรมปลูกต้นไม้_240604_20-680x340.jpg)
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงทวาย นำโดย นายดิรันดร ฮังชัย นายก อบต.บึงทวาย ประธานสภา สมาชิกสภาฯ พร้อมทีมผู้บริหาร ผู้นำชุมชน เจ้าหน้าที่ และพนักงาน อบต.ฯ ร่วมใจกันทำกิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องในวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2567 ในวันที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 ณ บริเวณโดยรอบที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลบึงทวาย